ข้อมูลบุคลากรทั้งหมด

จำแนกตามเพศ
เพศ
จำนวน

• ไม่ระบุข้อมูล
3

• ชาย
77

• หญิง
78

รวม
158


จำแนกตามระดับการศึกษา
ระดับการศึกษา
จำนวน

• ปริญญาโทหรือเทียบเท่า
26

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพครู
3

• ประกาศนียบัตรครูเทคนิคชั้นสูง (ปทส.)
1

• ปริญญาตรีหรือเทียบเท่า
92

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง (ปวส.)
3

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพ (ปวช.)
2

• มัธยมศึกษาตอนปลาย (สายสามัญ)
1

• มัธยมศึกษาตอนต้น
2

• ไม่ระบุ
28


จำแนกตามแผนกและหน่วยงาน
แผนกและหน่วยงาน
จำนวน

• ผู้บริหารสถานศึกษา

• ผู้อำนวยการสถานศึกษา
1

• ฝ่ายวิชาการ
1

• ฝ่ายบริหารทรัพยากร
4

• ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา
1

• สาขาวิชาสามัญสัมพันธ์
19

• สาขาวิชาเครื่องกล
21

• สาขาวิชาเทคโนโลยีอุตสาหกรรม
8

• สาขาวิชาอิเล็กทรอนิกส์
9

• แผนกวิชาก่อสร้าง
9

• แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
12

• สาขาวิชาบัญชี
8

• สาขาวิชาการโรงแรม
5

• สาขาวิชาการขาย
1

• สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
8

• แผนกวิชาการท่องเที่ยว
5

• งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)
3

• งานบริหารงานทั่วไป(เอกสารการพิมพ์)
1

• งานประชาสัมพันธ์
6

• งานบุคลากร
4

• งานการเงิน
4

• งานบัญชี
1

• งานพัสดุ
11

• งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)
2

• งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องบริการอินเทรอร์เน็ต)
1

• งานวางแผนและงบประมาณ
2

• งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
8

• งานความร่วมมือ
2

• งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
6

• งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ
6

• งานปกครอง
14

• งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
8

• งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
6

• งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
9

• งานครูที่ปรึกษา
9

• งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
3

• งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
6

• งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
8

• งานทะเบียน
6

• งานวัดผลและประเมินผล
11

• งานสื่อการเรียนการสอน
4

• งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
9

• งานพัสดุ(พนักงานขับรถยนต์)
3

• งานพัสดุ(นักการภารโรง)
1

• งานอาคารสถานที่(คนงาน)
5

• งานอาคารสถานที่(พนักงานทั่วไป)
9

• ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ
5

• ผู้ดูแลระบบหลัก
5




นายสมนึก สุชาติพงษ์
ผู้อำนวยการ ผู้อำนวยการสถานศึกษา





อารักษ์ จะรา
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายวิชาการ



เฉลิมศักดิ์ ทองเนื้ออ่อน
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายบริหารทรัพยากร



สมภาพ ขนุนทอง
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา





สุรพล บ้างวิจิตร
หัวหน้าแผนก สาขาวิชาสามัญสัมพันธ์



วราพงศ์ บัวจันทร์
หัวหน้าแผนก สาขาวิชาเครื่องกล



วีระศักดิ์ ทองชัย
หัวหน้าแผนก สาขาวิชาเทคโนโลยีอุตสาหกรรม



ขจรยศ ปลอดชูแก้ว
หัวหน้าแผนก สาขาวิชาอิเล็กทรอนิกส์



นางสาวพิจิตร คุ้มภัย
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาก่อสร้าง



สุรศักดิ์ รัตนพันธ์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง



พรศรี ปรางสุรางค์
หัวหน้าแผนก สาขาวิชาบัญชี



อนงค์ พูลสิน
หัวหน้าแผนก สาขาวิชาการโรงแรม



ปิยะวรรณ เทพนิช
หัวหน้าแผนก สาขาวิชาการขาย



จุฑาพร สุขนิตย์
หัวหน้าแผนก สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



สุจารีย์ คงประดิษฐผล
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการท่องเที่ยว





วรากร เวชกุล
หัวหน้างาน งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)



อภิชาติ รองเดช
หัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์



วิรัตน์ อาธิดากร
หัวหน้างาน งานบุคลากร



ผ่องพรรณ เจริญพงศ์
หัวหน้างาน งานการเงิน



นางพรทิพย์ ยิ้มเส้ง
หัวหน้างาน งานบัญชี



สุรเชษฐ ทองเพิ่ม
หัวหน้างาน งานพัสดุ



ฐิษนิตา บ้างวิจิตร
หัวหน้างาน งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)



สิริพร รักขา
หัวหน้างาน งานวางแผนและงบประมาณ



รัฐพงษ์ จันทร์คง
หัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ



นายชนน เพชรอาวุธ
หัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ



ธนัญญา สงคง
หัวหน้างาน งานความร่วมมือ



คุณาวุฒิ หอมเกตุ
หัวหน้างาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์



พรรณปพร คชเวช
หัวหน้างาน งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ



ผาสุข เพชรา
หัวหน้างาน งานปกครอง



วีระพล จะรา
หัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



อนิวรรต สุขสม
หัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน



นิวัฒนา รัตนสุภา
หัวหน้างาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา



อรอนงค์ ทองศิริประเสริฐ
หัวหน้างาน งานครูที่ปรึกษา



โมกษา รัตนบุรี
หัวหน้างาน งานครูที่ปรึกษา



นายสุชาติ สุวรรณโมกข์
หัวหน้างาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



นางนภัสภรณ์ หอมเกตุ
หัวหน้างาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา



รัชนีกร สังข์เลื่อน
หัวหน้างาน งานทะเบียน



ละม้าย ปรีชา
หัวหน้างาน งานวัดผลและประเมินผล



ว่าที่ร.ต.อดิศักดิ์ รัตนคช
หัวหน้างาน งานสื่อการเรียนการสอน



ธวัชชัย แนมน้อย
หัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี



นฤนาท รักษารักษ์
หัวหน้างาน งานอาคารสถานที่(พนักงานทั่วไป)





พิชัย สุนทรเต็ม
ครูประจำ สาขาวิชาเครื่องกล



อนุชิต เพียรแก้ว
ครูประจำ แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง



ธวัชชัย บุญส่ง
ครูประจำ แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง



ธรรมนูญ บุญชู
ครูประจำ แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง



กันต์กมล ช่างวาด
ครูประจำ สาขาวิชาบัญชี



ศิริมา บุญส่ง
ครูประจำ สาขาวิชาบัญชี





นางสาวนิศากร พิสุทธิจารุ
พนักงานราชการ(สอน) สาขาวิชาสามัญสัมพันธ์



เยาวลักษณ์ ปิ่นละมัย
พนักงานราชการ(สอน) สาขาวิชาสามัญสัมพันธ์



ธวัชชัย อินทร์ทอง
พนักงานราชการ(สอน) สาขาวิชาเครื่องกล



ณัฐพล นิชานนท์
พนักงานราชการ(สอน) สาขาวิชาเทคโนโลยีอุตสาหกรรม





สุนันท์ พันธ์พิพัฒไพบูลย์
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาสามัญสัมพันธ์



เบญจวรรณ ใสหวาน
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาวเบญจมภรณ์ อักษรนำ
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาสามัญสัมพันธ์



ทรงฤทธิ์ เพ็งหนู
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาสามัญสัมพันธ์



เธียรทิพย์ สร้างโพธิ์
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาสามัญสัมพันธ์



นฤมล รัตนพันธุ์
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาสามัญสัมพันธ์



Shaira Cabardo
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาสามัญสัมพันธ์



อาพาภร ขุนฤทธิ์
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาสามัญสัมพันธ์



บุษยารินทร์ กลิ่นกลับ
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาสามัญสัมพันธ์



ชวัลลักษณ์ พรเจริญ
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาสามัญสัมพันธ์



วีระทัย เพ็ชรทอง
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาเครื่องกล



สุริยา หนูรัตน์
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาเครื่องกล



ปิยวิทย์ หอมเดช
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาเครื่องกล



ธีระพงศ์ จันทร์เสถียร
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาเครื่องกล



พรศักดิ์ นิลละเอียด
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาเครื่องกล



ณรงค์ศักดิ์ รัตนบุรี
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาเครื่องกล



สิทธิพงค์ ทองสง
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาเครื่องกล



ภานุวัฒน์ จงกลพืช
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาเครื่องกล



ชาตรี สุริยนต์
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาเครื่องกล



ธีระพงษ์ แก้วสว่าง
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาเครื่องกล



รังสรรค์ รัตนพันธุ์
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาเครื่องกล



วุฒิศักดิ์ รักษายศ
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาเครื่องกล



ศักดิ์สิทธิ์ พรหมแสง
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาเครื่องกล



ปกรณ์ หนูมี
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาเทคโนโลยีอุตสาหกรรม



บพิตร อยู่จงดี
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาเทคโนโลยีอุตสาหกรรม



สิริพล เหมือนพะวงศ์
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาเทคโนโลยีอุตสาหกรรม



สุริยะ มาศเสม
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาเทคโนโลยีอุตสาหกรรม



ศุภณัฐ บุญสว่าง
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาเทคโนโลยีอุตสาหกรรม



กิตติพงค์ นิลละเอียด
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาอิเล็กทรอนิกส์



กิตติพันธ์ สุวรรณน้อย
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาอิเล็กทรอนิกส์



พีรพัฒน์ ถาวรภักดี
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาอิเล็กทรอนิกส์



กันต์ธีร์ คารวินพฤกษ์
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาอิเล็กทรอนิกส์



ศุภณัฐ รัตนบุรี
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาอิเล็กทรอนิกส์



นายศุภณัฐ รัตนบุรี
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาอิเล็กทรอนิกส์



ศักดิ์ชาย จุลเรือง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาก่อสร้าง



นาย ผดุงศักดิ์ คำแหง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาก่อสร้าง



สุธี บุญสิทธิ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาก่อสร้าง



เฉลิมพล เมฆบาล
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาก่อสร้าง



สมฤดี เม่าทอง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาก่อสร้าง



วิภารัตน์ แก้วประสิทธิ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาก่อสร้าง



ณรงค์ชัย แชเชือน
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาก่อสร้าง



การณิก ธรฤทธิ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาก่อสร้าง



นันทวิชญ์ สุวรรณรัตน์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง



กานต์กมล มาศภูมิ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง



นายอากรกิจ ธาระปรีชากุล
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง



นายณัฐพล ผลความดี
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง



ชมนภัส พรหมเกิด
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาบัญชี



นางสาวอัญชสา ทองอ่อน
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาบัญชี



ชฎาพร ตรียะภาพ
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาการโรงแรม



กรเพชร มากบัวแก้ว
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาการโรงแรม



เพ็ญศิริ จุ้ยเริก
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาการโรงแรม



อรรถพล ช่วยแก้ว
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาการโรงแรม



สุภกฤตา พรหมเกิด
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



พงศธร บุญศรี
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



ขนิษฐา รัตนพันธ์
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



ปณิศา อักษรสิทธิ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการท่องเที่ยว



กนกกาญจน์ ไชยปรปักษ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการท่องเที่ยว





นางสาวณัฏฐ์กฤตา ชัยวรัชญ์พรกุล
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)



นางสาวกรรณิการ์ รัตนกระจ่าง
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)



นางสาวณฐิตา ชูประดิษฐ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบริหารงานทั่วไป(เอกสารการพิมพ์)



ศนิปรียา ผาสุข
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบุคลากร



ขวัญจิรา ทองเนื้ออ่อน
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานการเงิน



ยุวธิดา ประโยชน์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานการเงิน



หทัยชนก ศรีลา
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานการเงิน



นางสาวรัชนี รัตนบุรี
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ



นางสาวภัสสร รัตนพันธ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)



นางสาวน้ำทิพย์ อยู่พัฒน์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องบริการอินเทรอร์เน็ต)



นางเขมจิรา สุกแทน
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานวางแผนและงบประมาณ



นางอรอุมา รักษ์ศรีทอง
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์



นายดำรง ล่ำล่อง
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานปกครอง



ส.อ.สมชาย กุญชรินทร์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานปกครอง



นางธัญญา บัวจันทร์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



นางเกศินี กุลสุข
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



นางพัชณี รัตนพันธุ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน



พิชาภัค ปรีชา
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา



นางสาวกันยานี แก้วสนั่น
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน



กชพร สุชาติพงษ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



สุนิษา รอดคุ้ม
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



นางสาววรารัตน์ มณีโชติ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา



นางสุมณฑา อาธิดากร
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานทะเบียน



นางดวงพร พรหมวิเศษ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานทะเบียน



นิตยา จันทร์คง
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานวัดผลและประเมินผล



ลัดดาวัลย์ แก้วประสิทธิ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี



สุทธินันท์ วิพลชัย
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ(พนักงานขับรถยนต์)



ฐิติพงศ์ ทองสีนุช
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ(พนักงานขับรถยนต์)



นายสมคิด อินทร์ทอง
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ(พนักงานขับรถยนต์)



สุภาพร แสงไกร
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ(นักการภารโรง)



ประพัน ไชยชนะ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่(คนงาน)



นางวันเพ็ญ เหมือนทอง
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่(คนงาน)



นายโชคชัย รักษายศ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่(คนงาน)



นางสุกัญญา พิทยาภรณ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่(พนักงานทั่วไป)



นายเกรียงศักดิ์ วิเชียรชม
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่(พนักงานทั่วไป)



นายสมชาย พิทยาภรณ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่(พนักงานทั่วไป)



นางภักดี วิเชียรชม
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่(พนักงานทั่วไป)



นางจิราภรณ์ บุญคำ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่(พนักงานทั่วไป)





นางปรียา โสพรรณรัตน์
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ



นายพรเทพ รัตนบุรี
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ



วิภาภรณ์ คารมดี
เจ้าหน้าที่ งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ



นายนิพล แก้วประสิทธิ์
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่(คนงาน)



นายสมคิด ซุ่นแซ่ล้อ
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่(คนงาน)





นางสาวศิริวรรณ นพรัตน์
ครูฝึกสอน สาขาวิชาอิเล็กทรอนิกส์





สุนันท์ พันธ์พิพัฒไพบูลย์
ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ



กฤษศักดา พริกทอง
ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ



Ligaya Napal Coluso
ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ



ศัตญา วงค์แก้ว
ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ



Darleen Gaile Catabay
ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ





ADMIN TSTECH
ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบหลัก